![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiDAIqt988T4vq1bpcL5dwgC5XVV8PKUPq4xY8HkGCrT83kGnMJmeZ-uErzcSWocEVqyXBB2wV9ahREdvU8DzXFV3j9pFDxgudP1ymoX6HKJNQGj1txTv7ZDnH-ylsfI2Oc9LzUqYvRyPrQwhpSaahX2UmTh8MrCTi8jrsGqJmp__xs8mDdzdrs-x15IGY/s1600/0sffs.jpg)
แฟนๆแห่เป็นห่วง นางเอกดัง โพสต์ขึ้นจอดำ แถมยังลบรูปคู่ อันฟอลโลว์ไอจีแฟน ทั้งๆที่เพิ่งคบกันแท้ๆ
เรียกได้ว่าทำเอาแฟนๆแห่เป็นห่วง หลังนางเอกสาว ไอซ์ ปรีชญา โพสต์จอดำในสตอรี่ อีกทั้งยังโพสต์ภาพถือขวดแคปซูลสมุนไพรใบบัวบก พร้อมแคปชันสั้น ๆ ว่า ช้ำ ตามด้วยอิโมจิหัวใจสีขาว ก่อนจะทำโพลถามต่อว่า แก้ช้ำในมั้ย และมีคำตอบให้เลือก 2 คำตอบคือ ใช่ กับ ไม่ ทั้งยังใส่เพลง ความรักไม่ง่าย ของ Tobii ในท่อนที่ร้องว่า ฉันรู้อยู่แล้วว่าเป็นแบบนี้ ไม่อยากคาดหวัง เพราะเธอไม่จริง ไม่เป็นไร ฉันเองก็ได้กำไร ไม่ควรต้องมาเสียใจ ก็คงต้องปล่อยเธอไป และพอไปไถดูในอินสตาแกรมของ ไอซ์ พบว่ารูปคู่หวาน ๆ ที่เคยมีหายไป ไม่เหลือสักใบ แถม ไอซ์ ยังกดอันฟอลโลว์ สเตฟาน ด้วย
อย่างที่แฟน ๆ หลายคนคาดเดา หรือจะเป็นเพราะความรักของทั้งคู่ถึงทางตันแล้ว คงต้องรอให้ ไอซ์ และ สเตฟาน ออกมาตอบเอง
ทางทีมงานสยามนิวส์ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ
เรียบเรียง สยามนิวส์