![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgwhA5eaDbyqZqeVSQQJFtcfZloSJGu6qAONTR8LD2aL_eh2eoIooA8z3P8Ukzv6W7jOz7kH2G0MMydF6dCpHgVQdKUe56Y9Fx0GIjqQj-ecH1iu2-_lg0W_ANsY4A-_awCCFac56j5h87C4_aWzOLKWl99M2FXu58bRhjzbMYPgR90swLdp4fFT9fayBo/s1600/0gfdgd.jpeg)
มีแฟนเพลงติดตามไม่น้อยเลยค่ะ สำหรับ เม้ก อภิสิทธิ์ เพราะว่านอกจากจะร้องเพลงเพราะมากๆแล้ว เม้ก ยังมีนิสัยที่น่ารักแล้วก็เป็นกันเองมากๆกับแฟนคลับ
ไม่ว่า เม้ก จะไปร้องเพลงที่ไหนก็มักจะมีแฟนเพลงตามไปให้กำลังใจอย่างล้นหลามเลย
ล่าสุด เม้ก ก็สุดจะภูมิใจหลังจากที่ชำระหนี้สินหมด มีรถและบ้านที่เป็นชื่อของตัวเองในวัย 25 ปี
โดย เม้ก โพสต์ภาพของตัวเองที่นั่งอยู่กับลูกชาย บริเวณหน้าบ้าน
พร้อมทั้งระบุว่า “ขอกราบขอบคุณทุกๆคำอวยพรนะครับ และทุกคนที่มาร่วมงานขึ้นบ้านใหม่และผูกแขนรถตู้คันใหม่ เมื่อวานที่ผ่านมา บอกกล่าวไม่ทั่วถึงต้องขออภัยจุดประสงค์อยากจัดเล็กๆเงียบๆ
03/07/66
บ้านและรถ คือชื่อของ นายอภิสิทธิ์ จันทะเสน ในวัย 25 ปี จากน้ำพักน้ำแรง ได้ทำตามที่ฝันใว้อยากมีรถบ้านหลังเล็กๆน่าอยู่และแสนอบอุ่น จากนี้ทำหน้าที่นักร้องของแฟนคลับและพ่อที่ดีของลูกต่อไป”
แฟนๆร่วมยินดีทะลุพันคนเลยค่ะ คอมเมนต์กันรัวๆเลยว่า บ้านสวยมากครับ อยากได้แบบ จังยินดีด้วยครับ , เฮงๆปังๆตลอดปีแฟนคลับเยอะๆ , ยินดีนำเด้อครับอ้ายเม้ก
, ยินดีด้วยนะคนดี
เก่งมากๆเลยค่ะที่ทำงานจนมีทุกอย่างเป็นของตัวเองแล้ว อย่างไรก็ต้องขอแสดงความยินดีกับ เม้ก ด้วยนะคะ
ขอขอบคุณ : อภิสิทธิ์ จันทะเสน (เม้ก)