![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjzb9Gj7OLEC5AIOoQ3obQX03ZS0IYbYQJng0tHFbnh2-Z5NVDwn0xlxoj0GTducjaHaZQpvmdyV7oTcgwtJOm2jhRT6ZALBZbVSE7EvLefar-FHaSu5nx13FUDF0iljwamyKVWPjcXGjy4zqAER8C-hAWcUp9zhBU38KUJ-a-DKeV7A6aSf-CaHHPGD24/s1600/0dgg.jpg)
เพจ หนูน้อยบนยอดเขาอันหนาวเหน็บ ได้ออกมาโพสต์ภาพพร้อมข้อความ โดยระบุว่า.“น้องรินดา” เด็กหญิงที่เป็นโรคด่างขาวตั้งแต่ 3 ขวบ จากเด็กที่โดนเพื่อนล้อที่โรงเรียนด้วยถ้อยคำที่บั่นทอนจิตใจว่า อิแก่, ผีฯลฯ จนวันนี้น้องรินดากลายเป็นนางแบบให้กับนิตยสารดังอย่าง Elle Thailand, Lofficiel Thailand โดยน้องรินดาบอกว่าเธอรักในสิ่งที่เธอเป็นและฝันเป็นอยากนางแบบ โดยมีสุดยอดนางแบบโลกอย่าง “Winnie Harlow” เป็นไอดอลของเธอ ทำให้มีชาวเน็ตมากมาย เข้ามาแสงความคิดเห็นกันเป็นจำนวนมาก