![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEitpNLMcFQOQpLBhSZcz8X8dZLe5r6Pp88p2viR6pfCHG2_zlXjjva4fNeLeRhrosMID9pBtYCD0W3Efl41AVaAlLlD8vsg9sbLAC-vuOfW2_96oPVkModJluUQdOAfwqFAZgWyct7NCn9Fds2AtK9S2oBvyWznY8ROxtBQl7Y1a7zmu7dt4N1yzJnA6dw/s1600/0gjy.jpg)
สวยเก่งจนหลายคนยกให้เป็นไอดอลเลยค่ะ สำหรับ บุ๋ม ปนัดดา เพราะว่านอกจากงานในวงการบันเทิงแล้ว บุ๋ม ยังทำงานเพื่อสังคมอีกมากมายเลยค่ะ
นอกจากนี้ บุ๋ม ยังทำหน้าที่แม่อย่างดีเยี่ยมอีกด้วย อบรมเลี้ยงดูลูกๆเป็นอย่างดี
ล่าสุด บุ๋ม ก็ได้ออกมาเผยภาพคู่ลูกสาว น้องอันดา หลังจากไปเป็นวิทยากรที่โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
ซึ่งเป็นโรงเรียนที่ บุ๋ม เคยเรียนแถมตอนนี้ น้องอันดา ก็เรียนที่นี่อีกด้วย
แถมงานนี้คุณแม่ยังบอกให้ น้องอันดา เรียกว่าพี่ห้ามเรียกแม่อีกด้วย
โดยระบุว่า “ในที่สุดก็มีวันนี้ เหมือนที่แม่ได้กลับมาโรงเรียนในฐานะศิษย์เก่าแล้วมายืนพูดต่อหน้าลูก ในฐานะรุ่นพี่ที่มาบอกต่อรุ่นน้อง ว่าให้ระวังภัยทางไซเบอร์ ต่อจากนี้ห้ามเรียกแม่นะ เรียกพี่ก็พอ ฮ่าๆๆๆ”
งานนี้ก็มีแฟนคลับเข้ามาแสดงความคิดเห็นกันเป็นจำนวนมาก
คอมเมนต์รัวๆเลยว่า แม่บุ๋มสวย ทุกวัน ในสุดก็วันนี้ คนทั้ง4จากทํางาน พูดเรานักเรียน ในตํารวจคนใหม่น่ะๆ
, ปลื้มแทนน้องมีพี่น่ารักค่ะ , น้องอันดาถ่ายรูปกับคุณแม่หน่อย (รูปสุดท้าย)♥️
แม่บุ๋ม สวยหน้าเด็กขนาดนี้ถ้าจะให้เรียกพี่ก็ไม่ติดเลยค่ะ
ขอขอบคุณ : boompanadda