![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiikOm0pVBmYTImRJ37ERaYdNjllIv2KBMb_rY1jl0_plUEuTFzVRDkKhRHlRPkS71KpB1tMg5BUhwBGM2ofIxxqes3ueqH8R86o46LyDQ_Yhal_HFUtLE3to1YA5WarspTBLi9LX8Br5drCMA_aZAS4uHqNjbvGGY96pfwcdmBb66J6Q_9EFUVwo7TX-s/s1600/0thumb.png)
เป็นอีกหนึ่งคู่ที่หลายคนอยากจะให้เป็นแฟนกันจริงๆสำหรับ เลดี้ปราง นางเอกสาวชื่อดังและ โอบนิธิ ที่ในตอนนี้สถานะทั้งสองคนก็อยู่ในสถานะโสดทั้งคู่
โดยล่าสุดทางด้าน เลดี้ปราง ได้ออกมาเปิดใจเกี่ยวกับความสัมพันธ์เอาไว้ว่า
เขาไม่ได้จีบ เขาไม่ได้จีบ อันนี้พูดได้ เรื่องแฟนๆจิ้นแล้วแต่แฟนๆ เลยค่ะเหมือนพอมีคนมาจิ้น เราก็ได้คุยกันมากขึ้นเรื่องข่าว มีอัพเดตเรื่องผลงานได้คุยปรึกษากันมากกว่าค่ะ ขามีชวนไปเดท ชวนไปกินข้าวไหม? ไม่ ไม่พูดแล้ว (เขินตัวบิด) พอแล้ว